![](https://economics.utcc.ac.th/wp-content/uploads/5B134D62-47F3-48C7-AF50-9EDBABBBB266-1.png)
กิจกรรมนี้จะเป็นการทำขนมไทยสื่อความรักสไตล์ไทยๆ โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ เพียงมาเข้าร่วมก็จะได้ของขวัญชิ้นพิเศษติดมือกลับบ้านไป และยังได้บันทึกชั่วโมงกิจกรรม 3 ชั่วโมงด้วย
ใครสนใจสามารถลงทะเบียนได้ตาม link ด้านล่างนี้ภายในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565 ด่วนรับจำนวน 20 คนเท่านั้น👉https://forms.office.com/r/7bq8Vr5Fu0👈
📌ลงทะเบียนพร้อมกัน วันจันทร์ ที่ 24 มกราคม 2565 📌