กลุ่มวิชาเศรษฐศาสตร์ระหว่างประเทศ จัดอบรมการค้าเชิงปฏิบัติ โครงการธุรกิจจำลองการค้าระหว่างประเทศ (ครั้งที่ 2) เมื่อวันพุธที่ 24 กันยายน 2561 ระหว่างเวลา 13:00-17:00 น. ที่ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7504 ในหัวข้อ “พิธีการศุลกากรแบบไร้เอกสาร (paperless)”
โดยคุณเกียรติธนพัฒน์ บริบูรณ์ และ คุณสมัย ทองอ้ม ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางจากบริษัท EDI สยาม จำกัด ให้เกียรติเป็นวิทยากรในการฝึกอบรม
![](https://utcc2.nettreeidc.com/wp-content/uploads/paperless-02-1.jpg)
![](https://utcc2.nettreeidc.com/wp-content/uploads/paperless-03.jpg)
![](https://utcc2.nettreeidc.com/wp-content/uploads/paperless-04.jpg)